DƯƠNG HOÀNG YẾN FANCLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DƯƠNG HOÀNG YẾN FANCLUB

.:: Diễn đàn Hoàng Yến Fan Club::.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

that' vong tran` tre`

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lapislazuli
Thành viên mới
Thành viên mới

that' vong tran` tre` Empty
Bài gửiTiêu đề: that' vong tran` tre`   that' vong tran` tre` Icon_minitimeMon Feb 02, 2009 5:15 pm

tui that su that' vong khi moi nguoi` trong 4rum thieu' tinh than` tap the va` hoa` dong` vi` 1 4rum cua mot teen moi' noi laj ko bang` 1 4rum cua 1 CLB ma toi tham gia tuy dao nay` co' lang' xuong' nhung roi` 4rum nay` se~ len thoi va toi tin chac' la` khi cac' ban vao` thi` se~ thay' 4rum bon toi hoat dong manh nhu the' nao` (hix tui von' la` mod cua 4rum do' nhung do mau thuan~ voi' ADMIN nen bj del nick nhung ko sao tinh` cam ban be` lj nhu xua oai` ) toi nghi~ cac' ban trong 4rum minh` nen vao` thu de hoc hoi tinh than` cua bon tui ma` dc ca HY vao ` thi` cang` tot'
https://hoangyenfc.forumvi.com/profile.forum
luv.pu&nu
Thành viên mới
Thành viên mới
luv.pu&nu

Nữ Tổng số bài gửi : 4

that' vong tran` tre` Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: that' vong tran` tre`   that' vong tran` tre` Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 9:18 am

lapislazuli đã viết:
tui that su that' vong khi moi nguoi` trong 4rum thieu' tinh than` tap the va` hoa` dong` vi` 1 4rum cua mot teen moi' noi laj ko bang` 1 4rum cua 1 CLB ma toi tham gia tuy dao nay` co' lang' xuong' nhung roi` 4rum nay` se~ len thoi va toi tin chac' la` khi cac' ban vao` thi` se~ thay' 4rum bon toi hoat dong manh nhu the' nao` (hix tui von' la` mod cua 4rum do' nhung do mau thuan~ voi' ADMIN nen bj del nick nhung ko sao tinh` cam ban be` lj nhu xua oai` ) toi nghi~ cac' ban trong 4rum minh` nen vao` thu de hoc hoi tinh than` cua bon tui ma` dc ca HY vao ` thi` cang` tot'
ack..ack bạn ơi 4rum nào cũng vậy, từ từ rồi sẽ phát triển thôi, chứ đâu phải vừa có 4rum cái là đã phát triển được hết đâu. Cũng như 1 đứa bé ý dần dần nó mới lớn lên , phát triển được chứ . Tôi biết học tập là tốt nhưng 4rum như thế nào mà học tập , 4rum bạn có được nhiều người biết đến hok? có hòa đồng hok ?
lapislazuli đã viết:
(hix tui von' la` mod cua 4rum do' nhung do mau thuan~ voi' ADMIN nen bj del nick nhung ko sao tinh` cam ban be` lj nhu xua oai` )
từ một Mod mà bbij admin ban nick quả thật là tài. chắc là bạn phải làm 1 việc gì đó với admin và 4rum nên mới như thế chứ. Nếu không thì cũng chỉ bị mất Mod xuống làm mem thôi. Nếu giúp được 4rum Hy bạn có giúp 4rum phát triển được hok ?
http://dongnhifc.vn

that' vong tran` tre`
Trang 1 trong tổng số 1 trang