DƯƠNG HOÀNG YẾN FANCLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DƯƠNG HOÀNG YẾN FANCLUB

.:: Diễn đàn Hoàng Yến Fan Club::.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Dear,Yến pé...........

Go down 
Tác giảThông điệp
Rùa_Kute
Moderators
Moderators
Rùa_Kute

Nữ Tổng số bài gửi : 8
Job/hobbies : học sinh

Dear,Yến pé........... Empty
Bài gửiTiêu đề: Dear,Yến pé...........   Dear,Yến pé........... Icon_minitimeTue Aug 05, 2008 12:06 pm

Chào chị Yến,hôm trước xem SMĐH, e cảm thấy hơi buồn,hơi hụt hẫng vì ko được nghe chị hát trên sân khấu SMĐH nhưng,bù lại e đã được nhìn thấy 1 Hoàng Yến mới mẻ với nụ cười tươi trên môi,được nghe giọng nói ấm áp của chị.Chị bik ko,từ trước tới giờ chưa có cuộc thi âm nhạc nào tạo cho e một ấn tượng như SMĐH 2008 kể cả SMĐH 2004 & 2008.Có lẽ là vì cuộc thi này có chị - người đã thể hiện bài hát KHÚC RU trên TĐMM 2005 - 1 bài hát e rất thích.Chị như 1 luồng gió lạ, thổi vào đầu óc em những gì mới mẻ và lạ lẫm nhất.Nhìn thấy chị em cảm thấy vui hơn,tự tin hơn rất nhiều.Chị là biểu tượng cho thế hệ 9x : bãn lĩnh,tự tin.Em cứ nghĩ chị là người nổi tiếng thì sẽ ko cho người khác add nick mình.Nhưng,em đã lầm, chị ko những cho em add nick mà còn nói chuyện với em.Cách nói chuyện của chị thật gần gũi,tự nhiên.Em cảm thấy như đang nói chuyện với chị mình chứ ko phải đang nói chuyện với ca sĩ Hoàng Yến.Chị nói với e rằng : Chị có đặc điểm là lúc nào cũng cười tươi mà.Vâng,e tin rằng chị sẽ luôn cười tươi để vượt qua khó khăn,thử thách.Những lời tâm sự của chị thật chân thành,tự nhiên,chị còn nói rằng Chị bị out ra khỏi top 6 rùi,chị sợ sau SMĐH sẽ ko còn ai nhớ đến chị nữa. Ko đâu chị ạ,mọi nguời cho dù ko thích chị thì vẫn nhớ đến chị - Hoàng Yến cô em út của SMĐH 2008,1 cô bé 17 tuổi,hát hay,tự tin biểu diễn trên sân khấu SMĐH.Và em,em sẽ luôn ở bên ủng hộ chị trên suốt con đường ca hát của chị.Lời cuối cùng em muốn nói với chị là Em cảm ơn chị nhiều lắm,người đã giúp em học thêm được nhiều điều trong cuộc sống này mà từ trước đến giờ em ko quan tâm đếnEm mãi yêu chị,chị Hoàng Yến àh.
https://hoangyenfc.forumvi.com

Dear,Yến pé...........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dear Yến iêu kủa em nhá
» dear my idol Dương Hoàng Yến!